| Icyitegererezo | AL4-10L |
| Ikigega cy'imiti yica udukoko | 10L |
| Imiterere | Umutaka ushobora gupfunyika |
| Uburemere rusange | 12kg |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 26 |
| Ubushobozi bwa batiri | 12s 16000mAh * 1pc |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Ubugari bwa spray | metero 4-5.5 |
| Nomero y'akazuru | ibice 4 |
| Uburyo bwo gutemba spray | 1.5-2L/umunota |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 5-6 ku isaha |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10m/s |
| Ingano ya drone spread | 1100*1100*600mm |
| Ingano y'indege zitagira abapilote | 690*690*600mm |
Isosiyete ya Aolan Sprayer itanga serivisi za OEM/ODM. Turi ikigo cy’ubucuruzi butanga serivisi zo gutera drones mu buhinzi, dushaka abakwirakwiza n’abahagarariye hirya no hino ku isi.

Uburyo bwo gukora n'intoki:
Koresha intoki ukoresheje uburyo bwo kugenzura kure. Ikorana na Bluetooth na USB. Sitasiyo yo hasi, ihererekanya ry'amashusho.
Uburyo bwikora:
Urugendo rwigenga hamwe na App.
Shyigikira indimi nyinshi: Icyongereza, Icyesipanyoli, Ikirusiya, Igiporutugali n'ibindi.
Gutegura inzira z'indege.
Shyigikira akazi ko gutera imiti ku manywa na nijoro
Yashyizweho FPV ifite kamera ya HD n'amatara ya LED nijoro.
- Kureba ubugari bwa dogere 120, bituma indege irushaho kuba nziza.
- Gutanga uburyo bwo kubona neza nijoro inshuro ebyiri, bitanga amahirwe menshi yo gutera imiti nijoro.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Drone ikoresha sprayer ifite ubutaka bukurikira radar ishobora kumenya imiterere y'ubutaka mu gihe nyacyo no guhindura uburebure bw'indege mu buryo bwikora. Menya neza ko ihangana n'imiterere y'ubutaka itandukanye.
Sisitemu ya radar yo kwirinda inzitizi ibona inzitizi n'ibikikije ahantu hose, hatitawe ku ivumbi n'urumuri. Kwirinda inzitizi mu buryo bwikora no guhindura imikorere y'indege kugira ngo indege igire umutekano mu gihe cyo gutera imiti.