| Ikintu | AL4-30 |
| Ubushobozi | 30L/30kg |
| Uburemere rusange | 25.5kg |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 70 |
| Akazuru | Utuzu two mu bwoko bwa centrifugal 2 |
| Ubugari bwa spray | metero 8-10 |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 12-15 ku isaha |
| Uburyo bwo gutemba spray | Litiro 3.5-4/umunota |
| Igihe cyo kuguruka | Iminota 10 |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Bateri | Bateri y'ubwenge ya 14S 28000 mAh |
| Shajari | Shajara ikoresha ikoranabuhanga rya 3000W 60A |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10 m/s |
| Uburebure bwo kuguruka | metero 0-60 |
| Umwanya wo kuguruka | metero 0-1500 |
| Ingano y'urusaku | 2460*2530*655mm (±10mm) |
| Ingano ifunze | 960*640*655mm (±10mm) |
Kubindi bisobanuro, andika ubutumwa cyangwa uduhamagare ukande kuri buto ya whatsapp iri iburyo.
Tuzagusubiza vuba bishoboka. Murakoze!