1. Gufumbira ibidukikije neza kandi mu buryo bwizewe bitanga umusaruro mwiza
Udupira dukoresha uburyo bwo kurinda ibimera kure kugira ngo ababikoresha badahita bagerwaho n’imiti, birinda uburozi n’ubushyuhe. Nta ngaruka mbi ku bidukikije, kandi umuti wica udukoko ushobora gutera ku butumburuke bwagenwe.
Umuyaga mwinshi uturuka kuri rotor ya drone uhita ufunga umuti w’amazi ku bihingwa byose. Iyo umwuka ugeze, imiti yica udukoko ishobora kwinjira cyane mu mizi no mu mababi y’ibihingwa, ikabuza udukoko guhunga. Ubu buryo ntacyo butwaye ku bidukikije.
2. Kubungabunga amazi no gutera imiti imwe
Ifite ubushobozi bwo gutera imiti ku buso bwa hegitari 1-2 ku munota, kandi ishobora gutera ubutaka buri munsi bwa hegitari 300-600 (habariwe mu masaha 6-8), bingana n'umusaruro w'abakozi 30-100 kandi bigatuma abakozi barushaho gukora. Iyo ikoresheje imiti itera imiti neza, indege itera imiti itera imiti hafi y'imyaka metero 1.5-3. Umuyaga unyura hejuru no hasi, ugabanya amazi amanuka, n'ibitonyanga by'ibihumyo bito kandi bisa, byongera ikoreshwa ryabyo ku kigero kirenga 30%.
3. Gutunganya byoroshye no gusimbuza imiti byoroshye
Biroroshye kwiga no gukoresha drone itera umwanda. Drone ishobora guhaguruka ikagwa ihagaze ku butaka buto buri mu murima, kandi kuyikora biroroshye kandi byoroshye.
| Icyitegererezo | AL4-22 |
| Ikigega cy'imiti yica udukoko | 22L |
| Imiterere | Umutaka ushobora gupfunyika |
| Uburemere rusange | Ibiro 19.5 |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 55 |
| Ubushobozi bwa batiri | 14s 22000 mAh*1pc |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Ubugari bwa spray | metero 7-9 |
| Nomero y'akazuru | ibice 8 |
| Uburyo bwo gutemba spray | Litiro 3.5-4/umunota |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 9-12 ku isaha |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10m/s |
| Ingano ya drone spread | 2025*1970*690 mm |
| Ingano y'indege zitagira abapilote | 860*730*690 mm |
Isosiyete ya Aolan Sprayer itanga serivisi za OEM/ODM. Turi ikigo cy’ubucuruzi bw’ama-drone akoreshwa mu buhinzi, dushaka abayacuruza n’abayahagarariye hirya no hino ku isi.

Uburyo bwo gukora n'intoki:
Koresha intoki ukoresheje uburyo bwo kugenzura kure. Ikorana na Bluetooth na USB. Sitasiyo yo hasi, ihererekanya ry'amashusho.
Uburyo bwikora:
Urugendo rwigenga hamwe na App
Shyigikira indimi nyinshi: Icyongereza, Icyesipanyoli, Ikirusiya, Igiporutugali n'ibindi.
Gutegura inzira z'indege
Shyigikira imirimo yo gutera imiti ku manywa na nijoro.
Yashyizweho FPV ifite kamera ya HD n'amatara ya LED nijoro.
- Kureba ubugari bwa dogere 120, bituma indege irushaho kuba nziza.
- Gutanga uburyo bwo kubona neza nijoro inshuro ebyiri, bitanga amahirwe menshi yo gutera imiti nijoro.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Drone ikoresha sprayer ifite ubutaka bukurikira radar ishobora kumenya imiterere y'ubutaka mu gihe nyacyo no guhindura uburebure bw'indege mu buryo bwikora. Menya neza ko ihangana n'imiterere y'ubutaka itandukanye.
Sisitemu ya radar yo kwirinda inzitizi ibona inzitizi n'ibikikije ahantu hose, hatitawe ku ivumbi n'urumuri. Kwirinda inzitizi mu buryo bwikora no guhindura imikorere y'indege kugira ngo indege igire umutekano mu gihe cyo gutera imiti.