1. agapfundikizo ko mu mutwe gafite ubwiza buhebuje.
2. Ku kuboko, impeta yihariye yo gufunga ikoreshwa kugira ngo hirindwe ko ivumbi ry'amazi ryinjira.
3. Byoroshye gusukura no kubungabunga.
4. Inkoni y'inyuma y'inyuma ishobora gushyira ibikoresho icyarimwe no kunoza ubusugire.
5. Bateri iri hasi, imiterere y'indege irahamye, kandi ubushobozi bwo gukurura umuyaga buriyongera.
6. Ifite agakoresho k'icyuma gakozwe mu buryo bwa "elliptical arm" gafite imbaraga nyinshi kandi nta kibazo gihari.
7. Ingufu nziza cyane zihujwe zikwiranye neza, kandi hari n'inyongera y'ishingiro rya moteri ijyanye nayo.
8. Umunwa w'umuvuduko mwinshi ufite umutwe umanuka utanga uburyo bwo kwinjira cyane ku muvuduko wo hasi no gukwirakwira mu buryo bumwe.
9. Ububiko buto, bworoshye gutwara no gutwara nyuma yo gupfunyika.
| Icyitegererezo | AL4-22 |
| Ikigega cy'imiti yica udukoko | 22L |
| Imiterere | Umutaka ushobora gupfunyika |
| Uburemere rusange | Ibiro 19.5 |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 55 |
| Ubushobozi bwa batiri | 14S 22000 mAh*1pc |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Ubugari bwa spray | metero 7-9 |
| Nomero y'akazuru | ibice 8 |
| Uburyo bwo gutemba spray | Litiro 3.5-4/umunota |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 9-12 ku isaha |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10m/s |
| Ingano ya drone spread | 2025*1970*690 mm |
| Ingano y'indege zitagira abapilote | 860*730*690 mm |
Isosiyete ya Aolan Sprayer itanga serivisi za OEM/ODM. Turi ikigo cy’ubucuruzi bw’ama-drone akoreshwa mu buhinzi, dushaka abayacuruza n’abayahagarariye hirya no hino ku isi.

Uburyo bwo gukora n'intoki:
Koresha intoki ukoresheje uburyo bwo kugenzura kure. Ikorana na Bluetooth na USB. Sitasiyo yo hasi, ihererekanya ry'amashusho.
Uburyo bwikora:
Urugendo rwigenga hamwe na App
Shyigikira indimi nyinshi: Icyongereza, Icyesipanyoli, Ikirusiya, Igiporutugali n'ibindi.
Gutegura inzira z'indege
Shyigikira imirimo yo gutera imiti ku manywa na nijoro.
Yashyizweho FPV ifite kamera ya HD n'amatara ya LED nijoro.
- Kureba ubugari bwa dogere 120, bituma indege irushaho kuba nziza.
- Gutanga uburyo bwo kubona neza nijoro inshuro ebyiri, bitanga amahirwe menshi yo gutera imiti nijoro.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Drone ikoresha sprayer ifite ubutaka bukurikira radar ishobora kumenya imiterere y'ubutaka mu gihe nyacyo no guhindura uburebure bw'indege mu buryo bwikora. Menya neza ko ihangana n'imiterere y'ubutaka itandukanye.
Sisitemu ya radar yo kwirinda inzitizi ibona inzitizi n'ibikikije ahantu hose, hatitawe ku ivumbi n'urumuri. Kwirinda inzitizi mu buryo bwikora no guhindura imikorere y'indege kugira ngo indege igire umutekano mu gihe cyo gutera imiti.
1. agapfundikizo ko mu mutwe gafite ubwiza buhebuje.
2. Ku kuboko, impeta yihariye yo gufunga ikoreshwa kugira ngo hirindwe ko ivumbi ry'amazi ryinjira.
3. Byoroshye gusukura no kubungabunga.
4. Inkoni y'inyuma y'inyuma ishobora gushyira ibikoresho icyarimwe no kunoza ubusugire.
5. Bateri iri hasi, imiterere y'indege irahamye, kandi ubushobozi bwo gukurura umuyaga buriyongera.
6. Ifite agakoresho k'icyuma gakozwe mu buryo bwa "elliptical arm" gafite imbaraga nyinshi kandi nta kibazo gihari.
7. Ingufu nziza cyane zihujwe zikwiranye neza, kandi hari n'inyongera y'ishingiro rya moteri ijyanye nayo.
8. Umunwa w'umuvuduko mwinshi ufite umutwe umanuka utanga uburyo bwo kwinjira cyane ku muvuduko wo hasi no gukwirakwira mu buryo bumwe.
9. Ububiko buto, bworoshye gutwara no gutwara nyuma yo gupfunyika.
| Icyitegererezo | AL4-22 |
| Ikigega cy'imiti yica udukoko | 22L |
| Imiterere | Umutaka ushobora gupfunyika |
| Uburemere rusange | Ibiro 19.5 |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 55 |
| Ubushobozi bwa batiri | 14s 19000 mAh*1pc |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Ubugari bwa spray | metero 7-9 |
| Nomero y'akazuru | ibice 8 |
| Uburyo bwo gutemba spray | Litiro 3.5-4/umunota |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 9-12 ku isaha |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10m/s |
| Ingano ya drone spread | 2025*1970*690 mm |
| Ingano y'indege zitagira abapilote | 860*730*690 mm |
Isosiyete ya Aolan Sprayer itanga serivisi za OEM/ODM. Turi ikigo cy’ubucuruzi butanga serivisi zo gutera drones mu buhinzi, dushaka abakwirakwiza n’abahagarariye hirya no hino ku isi.

Uburyo bwo gukora n'intoki:
Koresha intoki ukoresheje uburyo bwo kugenzura kure. Ikorana na Bluetooth na USB. Sitasiyo yo hasi, ihererekanya ry'amashusho.
Uburyo bwikora:
Urugendo rwigenga hamwe na App
Shyigikira indimi nyinshi: Icyongereza, Icyesipanyoli, Ikirusiya, Igiporutugali n'ibindi.
Gutegura inzira z'indege
Shyigikira imirimo yo gutera imiti ku manywa na nijoro.
Yashyizweho FPV ifite kamera ya HD n'amatara ya LED nijoro.
- Kureba ubugari bwa dogere 120, bituma indege irushaho kuba nziza.
- Gutanga uburyo bwo kubona neza nijoro inshuro ebyiri, bitanga amahirwe menshi yo gutera imiti nijoro.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Drone ikoresha sprayer ifite ubutaka bukurikira radar ishobora kumenya imiterere y'ubutaka mu gihe nyacyo no guhindura uburebure bw'indege mu buryo bwikora. Menya neza ko ihangana n'imiterere y'ubutaka itandukanye.
Sisitemu ya radar yo kwirinda inzitizi ibona inzitizi n'ibikikije ahantu hose, hatitawe ku ivumbi n'urumuri. Kwirinda inzitizi mu buryo bwikora no guhindura imikorere y'indege kugira ngo indege igire umutekano mu gihe cyo gutera imiti.