1. Yoroshye kandi irahindagurika.
Iyi ndege itera imiti idafite indege itanga ubushobozi bwo kuguruka mu kirere mu buryo bworoshye, ikoranabuhanga ryoroshye ryo gutera imiti mu kirere, ndetse n'umutekano mwinshi. Ikoranabuhanga ryo gutera imiti rikoresha gutera imiti mu kirere mu buryo bwo hasi cyane, rigabanya amazi y'ibitonyanga mu bice bitarimo gutera imiti. Bitewe n'ubwiyongere bukabije bw'imiti itera imiti yica udukoko, gutera imiti yica udukoko hakoreshejwe indege bitera imiti idafite indege byabaye ikoranabuhanga rikura vuba mu myaka ya vuba aha.
2. Ihendutse kandi ifite umutekano.
Gukoresha drones zitera imiti yemerera abakozi gutera imiti yica udukoko kure, kure y’aho itera imiti, bityo birinda ibyago byo kwangirika no gushyuha. Byongeye kandi, drone ikoresha uburyo bwihariye buri mu ikoranabuhanga rikoreshwa mu buryo budakoresha ingano nini cyane, buri ml 300-500 (harimo n'amazi) kuri buri munani, bishobora kongera umuvuduko w'imiti yica udukoko ku kigero kirenga 30%, bikagabanya amazi n'imiti, kandi bikaba bidafite ingaruka ku bidukikije.
3. Ikora neza kandi ifatanye.
Iyi ndege itera umuti ifite ubushobozi bwo gutera umuti. Ahantu ho gutera umuti ni hagati ya hegitari 1 na 2 buri munota, naho ahaterwa umuti ni hagati ya hegitari 200 na 300 ku munsi, ibi bikaba bisa n'umusaruro w'imirimo y'abantu 20 kugeza kuri 80. Byongeye kandi, uburebure bw'umurongo wo gutera umuti bushobora kuba hagati ya metero 0.5-2. Umuyaga munini uturuka ku ibaba rimanuka rijyana umuti w'amazi ku mpande z'imbere n'inyuma z'amababi y'ibihingwa no ku rufatiro rw'igiti, bigatuma amazi yinjira cyane hejuru no hasi, amazi agabanuka cyane, kandi hagapfa ibitonyanga by'ibihu. Gutera umuti ku buryo bumwe.
| Icyitegererezo | AL6-30 |
| Ikigega cy'imiti yica udukoko | 30L |
| Imiterere | Umutaka ushobora gupfunyika |
| Uburemere rusange | ibiro 24.5 |
| Ibiro byo kuzamuka | ibiro 70 |
| Ubushobozi bwa batiri | 14s 28000 mAh |
| Umuvuduko wo gutera ifuro | 0-10 m/s |
| Ubugari bwa spray | metero 8-10 |
| Nomero y'akazuru | ibice 8 |
| Uburyo bwo gutemba spray | Litiro 3.5-4/umunota |
| Uburyo bwo gutera imiti neza | Hegitari 12-15 ku isaha |
| Ubudahangarwa bw'umuyaga | 10m/s |
| Ingano ya drone spread | 2865*2645*750 mm |
| Ingano y'indege zitagira abapilote | 1435*940*750 mm |
Isosiyete ya Aolan Sprayer itanga serivisi za OEM/ODM. Turi ikigo cy’ubucuruzi butanga serivisi zo gutera drones mu buhinzi, dushaka abakwirakwiza n’abahagarariye hirya no hino ku isi.

Uburyo bwo gukora n'intoki:
Koresha intoki ukoresheje uburyo bwo kugenzura kure. Ikorana na Bluetooth na USB. Sitasiyo yo hasi, ihererekanya ry'amashusho.
Uburyo bwikora:
Urugendo rwigenga hamwe na App
Shyigikira indimi nyinshi: Icyongereza, Icyesipanyoli, Ikirusiya, Igiporutugali n'ibindi.
Gutegura inzira z'indege
Shyigikira imirimo yo gutera imiti ku manywa na nijoro.
Yashyizweho FPV ifite kamera ya HD n'amatara ya LED nijoro.
- Kureba ubugari bwa dogere 120, bituma indege irushaho kuba nziza.
- Gutanga uburyo bwo kubona neza nijoro inshuro ebyiri, bitanga amahirwe menshi yo gutera imiti nijoro.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Umutwe uratangira hano.
Imashini ikoresha amacupa ya PET ikora amacupa mu buryo bwikora. Imashini ikoresha amacupa ya PET ikwiriye gukora ibikoresho bya PET n'amacupa mu buryo bwose.
Drone ikoresha sprayer ifite ubutaka bukurikira radar ishobora kumenya imiterere y'ubutaka mu gihe nyacyo no guhindura uburebure bw'indege mu buryo bwikora. Menya neza ko ihangana n'imiterere y'ubutaka itandukanye.
Sisitemu ya radar yo kwirinda inzitizi ibona inzitizi n'ibikikije ahantu hose, hatitawe ku ivumbi n'urumuri. Kwirinda inzitizi mu buryo bwikora no guhindura imikorere y'indege kugira ngo indege igire umutekano mu gihe cyo gutera imiti.